Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Độ sâu 90mm B0 B1 Hộp đèn LED ngoài trời hai mặt với cửa mở xích đu
| Tỷ lệ Portection: | IP65 |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 60 mm |
| Chiều sâu: | 90mm |
Hộp đèn pha lê LED A1 treo tường RoHS 704 x 951mm Một mặt
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2 mặt 2835SMD |
Hộp đèn pha lê LED hai mặt Kích thước khổ A4 A5 cho màn hình menu mặt bàn
| Vật chất: | Acrylic, LED |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2 mặt 2835SMD chiếu sáng cạnh |
Đèn LED chống nước Dấu hiệu lưỡi LED Hộp đèn ngoài trời dưới hộp đèn mái hiên
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
|---|---|
| Khung: | nhôm |
| Bảng màu: | Màu bạc |
Dấu hiệu màn hình LED đủ màu SMD2525 P4 DC5V với màn hình LED điều khiển từ xa 3G
| Cao độ điểm ảnh: | 4mm |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SM2525 |
| Mật độ điểm ảnh: | 62500 pixel/m2 |
Chiều sâu 30mm Hộp đèn LED 8000K Vải khung dệt cho bảng menu nhà hàng
| Chiều sâu: | 30 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
| Điện áp làm việc: | 12V |
Bảng điều khiển âm thanh El Led được chiếu sáng 0,3 ~ 0,8mm Bảng hiệu phim EL Hiển thị cửa hàng LED
| Kích thước: | A5 A4 A3 A2 A1 |
|---|---|
| độ dày tấm áp phích: | 0,3~0,8mm |
| điện áp làm việc: | 12V |
Màn hình cửa hàng LED đa màu 0,3 ~ 0,5mm El Backlight Panel Siêu sáng
| Kích cỡ: | A6 A5 A4 A3 A2 A1 A0 |
|---|---|
| Độ dày áp phích: | 0,3 ~ 0,5 mm |
| Điện áp làm việc: | 12V hoặc AC 100 ~ 240V |
Biển báo LED acrylic LED Neon Light Cat Nhiều màu sắc Dấu hiệu cho phòng ngủ
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | nhà, phòng ngủ, quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
220-240V Neon Dấu hiệu mở LED Dấu hiệu ánh sáng Neon có mặt sau cho cửa hàng quần áo
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |

