Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Hộp đèn pha lê LED 594 X 841mm A1 cho màn hình đồ họa trong nhà
| Thắp sáng: | Dải đèn LED chiếu sáng 2 bên |
|---|---|
| Chiều sâu: | 7 mm |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
AC110V-220V Hộp đèn pha lê LED 5W Khung ảnh Led có độ sáng cao
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép satin |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90LED / m |
Khung kẹp Hộp đèn LED vải chiều rộng 118mm IP55 Một mặt DC12V
| Độ dày: | 100 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 118 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
IP65 Hộp đèn vải LED chiếu sáng có thể gập lại 3x6m để trang trí nội thất cửa hàng
| Độ dày: | 90 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 65 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Khung hộp đèn LED bằng vải SMD2835 Độ dày 80mm Tiêu thụ điện năng thấp
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn led vải |
Độ sáng cao Hộp đèn ngoài trời LED SMD5050 Dấu hiệu chiếu sáng AC85 ~ 245V
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 50 mm |
| Chiều sâu: | 45 mm |
Sơn tĩnh điện màu đen a0 a1 Hộp đèn LED ngoài trời Chiều rộng 50mm Tiêu thụ điện năng thấp
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Chiều sâu: | 45 mm |
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
Hộp đèn LED ngoài trời IP55 bạc Anodized cho dấu hiệu trang trí bên ngoài
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Chiều sâu: | 45 mm |
| Tỷ lệ IP: | IP55 |
Ngoài trời vườn đá ánh sáng mặt trời cỏ mặt đất cắm màu sắc đèn LED mặt trời
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Long Lifespan màn hình quảng cáo cửa hàng LED với logo tùy chỉnh
| BẢO TRÌ: | thấp |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | thấp |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |

