Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Khung hộp đèn LED siêu mỏng 65mm độ sâu 6500K để trưng bày nội thất cửa hàng
| Nguồn sáng: | bảng đèn LED gấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6500K, 8000K |
| Chiều sâu: | 65 mm |
Hộp đèn LED ngoài trời tròn Dia 600mm Đèn LED lưỡi dao hai mặt cho quảng cáo cửa hàng
| Nữa: | Hộp chống nước cho đèn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước hình vuông: | 600 x 600 mm, 400 x 800 mm |
| khung:: | nhôm |
LSD Double Side 2835SMD LED Hộp đèn để bàn Khung ảnh Tuổi thọ dài
| dẫn nguồn: | đèn nền 2835 SMD |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC 12V hoặc 24V |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
Khung hộp đèn vải có đèn nền 80mm 3mx6m Kích thước khổ lớn Hộp đèn LED chiếu sáng
| Chiều sâu: | 80mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | đèn nền bằng đèn LED gấp |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Đèn nền ngoài trời 2835 SMD 6500K Khung hộp đèn vải cho bảng hiệu mặt tiền cửa hàng
| độ dày: | 80mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | đèn nền 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Loại hệ thống treo Tấm hướng dẫn ánh sáng LED 9.5mm 6500K Đèn chiếu sáng kệ LED acrylic
| Vật tư: | Bảng điều khiển đèn LED, acrylic, nhôm, bộ khuếch tán |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
| Độ dày: | 9,5mm |
Treo tường Hộp đèn vải LED 9000K DC12V một mặt không khung
| Nguồn LED: | Có đèn nền 2835 SMD |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC 12V hoặc 24V |
| Ánh sáng màu: | 9000 nghìn |
Outdoor35W 650mm Led Cube Light Box Sign Front Store Treo 3D LED Shop Display
| đường kính: | 650mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Hộp đèn pha lê một mặt siêu mỏng Hộp đèn menu Led 2835SMD
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, đèn LED, nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Cửa hàng điện Hộp đèn dệt LED, Tấm hướng dẫn ánh sáng Khung hộp vải
| Vật chất: | nhôm, LED, vải UV |
|---|---|
| Chiều sâu: | 30mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD cho 2 mặt |

