Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Khung hộp đèn LED treo tường AC80V-245V cho bảng hiệu quảng cáo
| Vật chất: | nhôm, vải, đèn LED |
|---|---|
| độ dày: | 80mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD cho đèn chiếu sáng bên |
Hộp đèn Led áp phích quảng cáo chiều sâu 8mm Cạnh sáng
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thắp sáng: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
| Chiều sâu: | 8 mm |
Hệ thống treo Hộp đèn pha lê LED 3014 SMD dày 11mm để hiển thị áp phích cửa sổ
| Chiều sâu: | 10 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Đen hoặc bạc |
Màn hình hiển thị cửa hàng LED chống nước P10mm Bảng hiển thị thông báo di chuyển Led
| Vật chất: | Nhôm, đèn LED |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đỏ |
| Cách sử dụng: | bán ngoài trời |
Hộp đèn pha lê LED hai mặt 260 x 347mm 8000K Trắng mát
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, đèn LED, nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Đèn LED thương mại 5050 SMD Đèn LED sao băng cho đèn chiếu sáng ngày lễ Giáng sinh Màn hình cửa hàng LED
| dẫn nguồn: | 5050SMD |
|---|---|
| MÀU SÁNG: | màu RGB |
| Kích thước: | Dài 500mm x rộng 12mm |
Khắc Logo Hộp đèn LED ngoài trời 100mm Đèn nền Bảng hiệu LED Blade Sign
| dẫn nguồn: | 2835SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 100mm |
Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 LED Blade Sign Led Cube Light Box 3d Led Light Box Face Lite Effect
| dẫn nguồn: | 2835SMD |
|---|---|
| Kết thúc màu: | Sơn tĩnh điện màu Pantone hoặc RAL |
| độ dày: | 100mm |
Hộp đèn pha lê LED 8000K trắng mát A2
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho 2 mặt |
Chiếu sáng kho hàng Đèn LED High Bay, Đèn High Bay công nghiệp 200 Watt có giá đỡ
| Loại đèn: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màu sáng: | Trắng ấm, Trắng, Trắng lạnh |
| Sức mạnh: | 200W |

