Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Chế độ xem chân dung Hộp đèn pha lê LED 9mm Nền màu RGB với hệ thống cáp
| Vật tư: | Acrylic, LED |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 chiều dài |
Hộp đèn pha lê LED quảng cáo trong nhà 8mm A1 A2 với bảng hiệu văn bản cuộn LED
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Hộp đèn pha lê LED 12W-120W siêu mỏng có từ tính với hệ thống treo cáp đơn
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc Tùy chỉnh |
Dấu hiệu hộp đèn LED ngoài trời thương hiệu một mặt 45W Dấu hiệu lưỡi dao LED
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Cửa hàng điện Hộp đèn LED dệt, Tấm hướng dẫn ánh sáng Hộp đèn mỏng có đèn nền
| Vật chất: | nhôm, đèn LED, vải UV |
|---|---|
| Chiều sâu: | 30 mm |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho 2 mặt |
Khung hộp đèn vải LED DC 12V / 24V cho màn hình cửa hàng quần áo may mặc
| Vật chất: | nhôm, LED, vải / dệt UV |
|---|---|
| Chiều sâu: | 30mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD dưới dạng đèn viền |
Hộp đèn vải LED 9000K Độ dày 45mm
| Độ dày: | 45 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | Có đèn nền 2835 SMD |
| Điện áp làm việc: | DC 12V hoặc 24V |
Hộp đèn pha lê LED siêu mỏng 40mm Siêu sáng Kích thước A3 Treo tường
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
6500K Edge Lit LED Khung hộp đèn vải Màn hình có đèn nền SEG
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn pha lê LED 8000K SMD2835 trắng mát Bảng hiệu trưng bày cửa hàng
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho 1 mặt |

