Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
40 Watt 3030SMD LED Shop Display Hộp đèn hình khối với bộ treo trần
| Nguồn LED: | Đèn mô-đun LED 3030 SMD |
|---|---|
| Vật tư: | 3mm acrylic + LED |
| Màu bề mặt: | Vinyl in |
Hộp đèn LED bằng vải CE 12V 24VDC Khung nhôm hai mặt mỏng 80mm
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Hình chữ nhật Hộp đèn 3 LED vải siêu mỏng 175 Bảng LED góc chùm tia
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
RoHS LED Blade Sign Hộp đèn LED ngoài trời màu trắng tinh khiết IP65 Chống nước
| Tên: | Hộp đèn LED ngoài trời |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm, acrylic, LED, thép |
| Bảng màu: | Màu bạc |
OEM ODM 25mm LED vải hộp đèn Khung treo trần Nhiệt độ thấp
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Màn hình cửa hàng LED bảo trì thấp cho quảng cáo thương mại
| Loại: | Màn hình cửa hàng LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
| Độ bền: | Cao |
Hộp đèn quảng cáo Led ISO9001 Hộp đèn một mặt DC12V
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Chiều sâu 90mm UV in 8000K Hộp đèn LED vải cho dấu hiệu hình ảnh ngoài trời
| Chiều sâu: | 90 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 60 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Độ dày đứng miễn phí 28mm Hộp đèn LED bằng vải 12V / 24V với khung nhôm
| Tên: | Hộp đèn LED vải |
|---|---|
| Hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
8000K Hộp đèn vải LED 3030SMD một mặt không khung
| Tên: | Hộp đèn LED vải |
|---|---|
| Chiều sâu: | 160mm |
| Nguồn LED: | 3030 SMD cho 2 cạnh chiều dài |

