Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Hiển thị cửa hàng LED độ phân giải cao với nhiều giao diện
| Trị giá: | Hợp lý |
|---|---|
| độ sáng: | Cao |
| BẢO TRÌ: | thấp |
Đèn chiếu sáng bên 3030 SMD LED hộp đèn hiển thị 80mm để treo tường
| độ dày: | 80mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Đèn chiếu sáng bên 3030 SMD |
| điện áp làm việc: | 12V |
Treo trần Hộp đèn pha lê LED 3014smd DC12V Khung ánh sáng mỏng
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 3014smd, 90LED / m |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Hộp đèn pha lê LED để bàn hoặc treo Hộp đèn trong nhà 2700K-15000K
| Vật tư: | 3MM / 5MM / 8MM acrylic, thép không gỉ / nhôm 304/316 lớp |
|---|---|
| Thiết kế và Kích thước: | Thiết kế và kích thước tùy chỉnh |
| Xử lý: | Cắt laser, hàn, đánh bóng, sơn, lắp ráp & kiểm tra |
2 mặt DC12V LED Slimline Light Box Khung có đèn nền cho màn hình cửa sổ cửa hàng
| Chiều rộng của khung hình: | 40 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 39 mm |
| Nguồn LED: | Đèn chiếu sáng 2 bên |
Nhôm DC12V Độ sâu 45mm Hộp đèn LED ngoài trời tùy chỉnh
| Chiều sâu: | 45 mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho đèn cạnh |
Cửa hàng LED 595x595Mm Màn hình LED Bầu trời xanh Đèn LED phẳng để trang trí trần
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm (600 x 600) |
|---|---|
| Nguồn LED: | 4014SMD |
| Sức mạnh: | 36 W |
Bìa da A4 Màn hình LED cửa hàng Màn hình LED 9000K Giá đỡ menu cho màn hình menu quán rượu
| Vật tư: | PU, LED, acrylic |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2 mặt edgelit |
| Màu sáng: | Trắng lạnh, 9000K |
Màn hình cửa hàng LED 1200W X 200Hx 80D Hộp đèn trong nhà 20W Màu trắng một mặt
| bảng màu: | Trắng, bạc hoặc đen |
|---|---|
| Cạnh: | Mặt đơn |
| Đơn xin: | Sử dụng trong nhà |
Độ sâu 8mm 2835SMD Hộp đèn có đèn nền LED Hộp đèn A3 Led được CE phê duyệt
| Chiều sâu: | 8 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Màu bạc |

