Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Dấu hiệu neon tùy chỉnh nhỏ Dấu hiệu neon tùy chỉnh Màn hình cửa hàng LED để trang trí Giáng sinh
| Màu sắc: | màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Cách sử dụng: | Siêu thị, cửa hàng trang trí noel |
Dấu hiệu LED Blade Sign Hộp đèn ngoài trời Hình thức chân không cho dấu hiệu thương hiệu bên ngoài
| Kích thước: | Chiều cao 1000mm x chiều rộng 500mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Dấu hiệu lưỡi LED một mặt Hộp đèn ngoài trời Logo 35W được in để treo tường
| đường kính: | 650mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Cạnh - Hộp đèn vải Lit 2835 Nguồn LED SMD Hai mặt cho cửa hàng bán lẻ Dấu hiệu khung đồ họa cạnh silicone
| Vật chất: | nhôm, vải, đèn LED |
|---|---|
| Chiều sâu: | 65 mm, 80 mm |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho ánh sáng cạnh |
SMD2835 LED Biển hiệu Neon Bar ngoài trời Biển báo LED chiếu sáng tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Chữ cái Led acrylic, dấu hiệu neon tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | 12 màu có sẵn |
| Đánh giá IP: | IP67 |
Điều khiển cảm biến cơ thể con người đèn LED ánh sáng mặt trời Bảy màu tường ánh sáng xung quanh ngoài trời
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Crackle LED ánh sáng mặt trời Patio kính treo đèn mong muốn Giáng sinh Mason Jar đèn
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Simulation ngoài trời Đá mặt trời đèn dây chống nước cho nhà Công viên sân sân ban công
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
4000K 6500K màu Đèn LED nhiệt độ thương mại Đèn LED âm trần tùy chỉnh
| Vật tư: | thân nhôm, đèn LED, PC |
|---|---|
| Sức mạnh: | 7w, 9w, 10w |
| Điện áp đầu vào: | 85 ~ 265 V |
Hộp đèn áp phích góc có góc cạnh
| Chiều rộng của khung hình: | 22 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 18 mm |
| Nguồn LED: | LED chiếu sáng cạnh |

