Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Đèn LED chiếu sáng Kênh Chữ Ký Đèn đỏ Chữ chống nước IP65 DC12V
| Vật chất: | Đèn LED mô-đun, acrylic opal, thép không gỉ |
|---|---|
| nguồn LED: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Bảng điều khiển đèn nền Led 80mm Màn hình trước cửa hàng 6500K cho mặt tiền nhà hàng
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Độ dày: | 80 mm |
120 cái LED Neon Dấu hiệu Đám cưới Đèn trang trí trong suốt Acrylic
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |
220-240VAC Dấu hiệu LED Neon đám cưới Màu hồng Neon Heart Light
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
Dấu hiệu LED Neon Dấu hiệu Neon trắng ấm Dấu hiệu Neon tùy chỉnh
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
Hộp đèn vải không khung RoHS 100% PES Led để trưng bày cửa hàng
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Dấu hiệu ánh sáng đèn neon mở tùy chỉnh được gắn trên tường với mặt sau hình vuông màu đen
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |
Morden DC12 Volt Dấu hiệu cửa sổ Neon tùy chỉnh Đèn Led màu hồng neon
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
Nhôm trắng 6000K bên ngoài LED Blade Sign Light Sign Box Hộp đèn treo tường 38W
| dẫn nguồn: | Đèn LED module 3030 SMD |
|---|---|
| Khung: | nhôm |
| Bảng màu: | sơn tĩnh điện màu trắng |
Dấu hiệu LED Neon với mặt sau acrylic rõ ràng sử dụng trong đám cưới quầy bar
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |

