Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
DC 12 Volt Dấu hiệu chữ kênh LED Triển lãm Dấu hiệu đèn neon cho quảng cáo
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Sử dụng: | quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
Quảng cáo bia Slogen LED chiếu sáng Dấu hiệu neon tùy chỉnh cho nhiều màu sắc khác nhau Dấu hiệu neon tùy chỉnh
| Màu sắc: | màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Nội thất trưng bày Túi & Giày |
Khung hộp đèn vải hình ảnh 24VDC tùy chỉnh Khung SEG siêu mỏng 28Mm
| nơi ban đầu: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn led mỏng không khung vải |
Hộp trưng bày bằng kính 400x400x1800mm MR16 Đèn LED chiếu sáng tại chỗ Tháp trưng bày kính
| Vật tư: | nhôm, kính cường lực, MDF, LED |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn LED chiếu điểm MR16 |
| Kích cỡ: | 400 x 400 x 1800 mm |
Dấu hiệu đèn neon LED DC12V
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách sử dụng: | cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
Làm bằng tay Logo tùy chỉnh Dấu hiệu đèn neon 8x16mm Khung kim loại Bảng hiệu cửa hàng đèn neon
| Tên khác: | Dấu hiệu cửa hàng Neon |
|---|---|
| Đơn xin: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Màu sắc: | 12 loại |
Dấu hiệu chữ cái kênh LED Dấu hiệu chữ cái được thắp sáng ngoài trời với ánh sáng vàng không được chiếu sáng
| Vật chất: | thép không gỉ |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC12V |
| Chiều sâu: | 15mm hoặc 20mm |
Hộp đèn LED bằng nhôm 200x1200mm AC100 ~ 240V Cửa hàng Hộp đèn phía trước Dấu hiệu LED Blade Sign
| Vật chất: | nhôm, đèn LED |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835SMD |
| điện áp làm việc: | 12V hoặc 24V |
Dấu hiệu LED Neon Dấu hiệu kinh doanh Đèn neon DC12V Màu đỏ tùy chỉnh
| Vật chất: | LED, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều lựa chọn |
| Không thấm nước: | IP20 hoặc IP65 |
SMD2835 LED Bảng hiệu đèn neon trong nhà Cửa hàng cà phê Logo Máy tính để bàn Dấu hiệu đèn neon
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon Bar |

