Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Đèn nến LED không lửa được điều khiển từ xa, Đèn LED nhấp nháy cột tại cửa hàng thương mại
| Vật chất: | LED + Sáp parafin |
|---|---|
| Màu sắc: | Ngà voi |
| Tùy chọn chiều cao: | 10 cm, 12,5 cm, 15 cm, 17,5 cm |
100W 150W Công suất LED Đèn thương mại 90˚ 120 ° Góc chùm tia LED Đèn chiếu sáng cao cho trạm xăng
| Loại đèn: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| CCT: | 4000 nghìn, 6000 nghìn |
| Sức mạnh: | 150W |
CRI> 80 Đèn LED thương mại Đầu cắm USB Rgb Dải LED linh hoạt cho nền TV
| Vật tư: | LED, MCPCB |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5050 SMD |
| Màu sáng: | RGB, nhiều màu |
Khung hộp đèn vải LED có độ sâu 120mm độc lập Góc tròn 1m x 2m
| Chiều sâu: | 120mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Ánh đèn LED |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
RoHs Biển báo Led acrylic 12 màu Biển báo ánh sáng neon cho tàu điện ngầm
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | nhà, phòng ngủ, quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
Biển hiệu hộp đèn ngoài trời LED AC80V-245V tùy chỉnh có mặt để xây dựng thương hiệu
| Kích thước sản phẩm: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Ánh sáng |
| Sức mạnh sản phẩm: | 40W |
Đèn nền Halo 3D Đèn LED chiếu sáng Đèn LED mô-đun IP65 80mm
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
|---|---|
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
| Độ dày: | 80 MM |
Hệ thống điều khiển tiên tiến màn hình quảng cáo cửa hàng LED với bảo trì thấp
| Hệ thống điều khiển: | Trình độ cao |
|---|---|
| Trị giá: | Hợp lý |
| Loại: | Màn hình cửa hàng LED |
Dấu hiệu lưỡi LED tiết kiệm năng lượng CE RoHS Dấu hiệu lưỡi LED ngoài trời Hộp đèn Led Dấu hiệu lưỡi dao
| nguồn LED: | đèn mô-đun LED |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 140mm |
Hộp đèn vải LED SMD2835 SMD3030
| Hình dạng: | Hình chữ nhật / hình vuông hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | DC 12v hoặc 24v |
| Tên sản phẩm: | Hộp đèn LED vải |

