Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Hộp đèn pha lê LED A4 210x297mm tròn góc với hệ thống treo dây
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 22 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Màu bạc |
| Chiều sâu: | 10 mm |
Bảng điều khiển ánh sáng EL DC12V 24V Đèn LED nhấp nháy Hộp đèn khung nhôm
| Kích cỡ: | A0, A1, A2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, đèn LED, dệt may |
| Điện áp làm việc: | DC 12V / 24V |
Hộp đèn Led acrylic 10,8 Watt 8mm A1 A2 một mặt cho hiển thị áp phích cửa hàng
| Vật tư: | LED, acrylic, bu lông mạ crôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu xám bạc) |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho các cạnh chiều dài |
Chiều sâu hai mặt 200mm Hộp đèn LED ngoài trời DC12V Chống thấm nước cho đường phố
| Chiều sâu: | 200mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho 2 cạnh chiều dài |
Màn hình cửa hàng LED SMD 2835 tùy chỉnh 8,5 "X 11" Sách menu LED chiếu sáng
| Vật tư: | PVC, Acrylic, LED |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
| Màu sáng: | Coold White |
Hộp đèn pha lê LED Double Graphic Smd3014 Hộp đèn quảng cáo 15w
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 3014smd, 90LED / m |
| LGP: | Các chấm màn hình lụa 6 mm được in |
P25 RGB LED Shop Màn hình LED Hiệu thuốc Chữ thập Điều khiển WiFi hai mặt
| Kích thước: | 900 x 900 mm |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC12V |
| Điều khiển: | Dây mạng, điều khiển Wi-Fi |
Đèn trần LED AC 85 - 245V, Đèn trần LED văn phòng có thể điều chỉnh độ sáng
| Sức mạnh: | 6W, 9W, 12W, 15W |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5630 SMD |
| Thân đèn: | Nhôm |
Hộp đèn vải LED có đèn nền 45mm 100000 giờ Hình chữ nhật một mặt
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 45mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn ngoài trời A1 A2 LED AC85V-AC245V
| Tỷ lệ Portection: | IP65 |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 65 mm |
| Chiều sâu: | 45 mm |

