Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Khung vải SEG không khung hình chữ nhật Độ dày 30cm Màn hình có đèn nền SEG
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Trưng bày Tháp trưng bày Triển lãm Thương mại Dia 450mm
| Vật chất: | nhôm, acrylic, LED, PET |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn LED âm trần |
| Kích thước: | Đường kính 450mm x cao1920mm |
Dấu hiệu đám cưới có đèn chiếu sáng phía trước 110 ~ 240VDC
| Kích cỡ: | Dấu thư tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
| Đơn xin: | Trong nhà ngoài trời |
Phần eo hình nộm nữ bằng nhựa chiếu sáng cao 82cm
| Vật chất: | Nhựa PC, đèn LED, bộ chuyển đổi |
|---|---|
| Kích thước: | Cao 82 cm |
| Màu sáng: | RGB (hoặc một màu) |
Hệ thống treo DC12V A1 Khung áp phích chiếu sáng cho màn hình cửa sổ ngân hàng
| Chiều rộng của khung hình: | 40 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 39 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED chiếu sáng bên |
Logo công ty tùy chỉnh Thương hiệu Neon Flex Sign For Direct Wall Mounting
| Ứng dụng: | Nội thất ngoài trời, trang trí ngoài trời, cửa hàng quần áo Biểu tượng, Trung tâm mua sắm, Trung tâm |
|---|---|
| Vật liệu: | Acrylic,máy biến áp trung bình,LED,led neon flex 12v,pc |
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
Biển báo kỹ thuật số chạy bằng năng lượng mặt trời 21W hai mặt 900x600mm Biển báo đường phố năng lượng mặt trời
| Vật tư: | Nhôm, acrylic, LED |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | Ánh sáng trắng ban ngày |
Màn hình quảng cáo màn hình LCD 400cd / m2 42 inch Màn hình hiển thị màn hình LCD điều khiển WiFi
| Kích thước màn hình: | 42 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| độ sáng: | 400 cd / m2 |

