Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Màu bạc Trim màu 8mm A3 Hộp đèn Led Hộp đèn pha lê Chân đế 3 chiếc mỗi cột
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Độ dày: | 8 mm |
Đường kính 600mm 800mm Bảng hiệu hộp đèn Led tròn ngoài trời với chấm laser LGP 6mm
| Thứ tự màu: | Xám, đen, trắng |
|---|---|
| Nguồn LED: | SMD2835 |
| LGP: | Chấm laze 6 mm |
Balo di chuyển 2835smd LED Poster Stand DC12V Backlit Movie Poster Frame
| Vật tư: | Nhôm, acrylic, PVC, LED |
|---|---|
| Đèn LED: | 2835smd |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Chân đế áp phích LED DC12V một mặt 22W Cấu trúc nhôm Đứng tự do
| Vật tư: | Acrylic, LED, nhựa, nhôm |
|---|---|
| Kích cỡ: | A1 (594 x 841 mm) |
| Thắp sáng: | LED cho 2 mặt |
12V LED Neon Sign Light tùy chỉnh cho Message Spa Wall Or Indoor Decoration Signs
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Biển báo LED năng lượng mặt trời chạy bằng năng lượng mặt trời 6500K Độ sáng 1500LUX Hai mặt
| Vật tư: | thép, LED, acrylic, bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | 6500 nghìn |
Khung chụp A1 Áp phích quảng cáo LED Độ dày 18mm Độ dày 24mm Chiều rộng sàn đứng
| Vật tư: | nhôm, acrylic, LED, PVC |
|---|---|
| Kích cỡ: | A1 |
| Thắp sáng: | LED cho 2 mặt |
Triển lãm thương mại vải căng SEG Hiển thị LED Backlit Fabric Cube Khung hộp đèn vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn LED không khung hình chữ nhật cực mỏng cho cửa hàng may mặc
| Tên: | Hộp đèn vải không khung LED |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn Led khung chụp 420x594mm
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic, phim khuếch tán |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 25 mm |
| Độ dày: | 15 mm |

