Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Đèn LED chiếu sáng Bảng hiệu chữ cái được tạo hình Quảng cáo mềm Ánh sáng đèn neon cho bảng hiệu quầy bar
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
Anti Rust 60mm Halo Lit Sign Letters Chiếu sáng bên ngoài Signage LED Channel Letter Sign
| Vật chất: | Đèn LED mô-đun, acrylic opal, thép không gỉ |
|---|---|
| nguồn LED: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Tùy chỉnh Treo Neon Từ Dấu hiệu Logo màu tím đầy màu sắc Acrylic để trang trí câu lạc bộ đêm
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật tư: | Acrylic, tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Đồ nội thất trưng bày Túi & Giày |
Đèn LED Neon Dấu hiệu nhỏ Neon Flex Thư ký hiệu Màu trắng Logo Cửa hàng Hiển thị
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon |
|---|---|
| Màu sắc: | 12 màu |
| Kích cỡ: | Quảng trường |
Dấu hiệu Neon ngoài trời Thiết kế mới Bán hàng nóng Dấu hiệu trang trí đứng
| Vật tư: | LED, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều lựa chọn |
| Không thấm nước: | IP20 hoặc IP65 |
RGB phát màu linh hoạt Dấu hiệu kinh doanh Neon Màu đen Thiết kế tùy chỉnh
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon |
Dấu hiệu Neon màu hồng Treo tường Dấu hiệu Neon có thể tùy chỉnh Chữ 3D Dấu hiệu Neon tùy chỉnh
| Vật chất: | Acrylic, đèn LED |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Đèn nền có đèn nền dày 30mm SEG Vải đèn nhấp nháy thấp
| Place of Origin: | Xiamen, China (Mainland) |
|---|---|
| Thickness: | 30mm |
| Life Span: | More than 100000hrs |
Treo tường Logo Thương hiệu Đèn LED Neon Dấu hiệu với Mặt sau Acrylic để Quảng cáo Quầy rượu
| Vật tư: | Dải đèn neon LED, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | RGB Neon |
Dấu hiệu neon tùy chỉnh Dấu hiệu neon cổ Bàn tay tròn làm ánh sáng xanh và trắng
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
|---|---|
| MÀU SÁNG: | 12 chất tạo màu |
| Hình dạng: | Hình tròn |

