Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Hộp đèn Led khung chụp 420x594mm
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic, phim khuếch tán |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 25 mm |
| Độ dày: | 15 mm |
Đèn LED phẳng có thể điều chỉnh độ sáng DC12V 595x595mm với đầu vào dòng điện không đổi
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Tấm hướng dẫn ánh sáng LED phẳng 595x595mm 40W cho trần nhà kho nhà máy
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Hộp đèn đứng miễn phí DC12V 8000K Bảng hiệu hộp đèn nhà hàng màu trắng mát mẻ
| Vật tư: | Nhôm, đèn LED, vải |
|---|---|
| Chiều sâu: | 160mm |
| Nguồn LED: | 3030 SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Chân đế áp phích quảng cáo LED B1 706 X 1000mm
| Vật chất: | nhôm, acrylic, LED, nhựa |
|---|---|
| Kích thước: | B1 (706 x 1000 mm) |
| Thắp sáng: | LED cho 2 mặt |
706x500mm Quảng cáo LED hai mặt đứng Khung nhôm định hình
| Vật tư: | nhôm, acrylic, LED, PVC |
|---|---|
| Kích cỡ: | A1 |
| Thắp sáng: | LED cho 2 mặt |
Độ sáng cao Hộp đèn Led 12V 2835smd A3 A4 A5 cho màn hình pha lê
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép satin |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90LED / m |
A0 841x1189mm Poster 6000K Bảng hiệu LED chạy bằng năng lượng mặt trời Biển quảng cáo cho đường phố
| Vật tư: | Nhôm, đèn LED, kính cường lực |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | Dải 2835smd |
| Màu sáng: | Ánh sáng trắng ban ngày 6000K |
Hộp đèn để bàn hình chữ L A3 A4 A5 Bảng menu đèn Led 8000K
| Vật tư: | Acrylic, LED, tấm nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen / đỏ |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90 đèn LED / m |
Bảng menu LED có đèn nền A4 A5 cho nhà hàng
| Vật chất: | PU, LED, acrylic |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2 mặt edge-lite 2835 SMD |
| Màu sáng: | Trắng mát |

