Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Khung áp phích LED bằng nhôm SMD2835 thân thiện với môi trường Hộp đèn LED siêu mỏng
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Thắp sáng: | LED cho 2 bên chiều dài |
| Chiều sâu: | 18 mm |
Khung chữ SMd3629 LED Channel Chữ cái ngoài trời Dấu hiệu kinh doanh chiếu sáng IP65
| Vật tư: | LED, acrylic, thép không gỉ |
|---|---|
| LED sourice: | 3629 smd |
| Điện áp làm việc: | 12V |
AC85V- AC245V LED Poster Stand
| Kích cỡ: | A0, A1, B1, B2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, LED, Acrylic |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Màn hình LED Poster quảng cáo chiều rộng 32mm Bảng hiệu vỉa hè cho quảng cáo
| Kích cỡ: | A1, B1 |
|---|---|
| Vật tư: | LED, acrylic, nhôm |
| Điện áp làm việc: | 12V |
A1 B2 Smd2835 LED Đế hiển thị áp phích ngoài trời có thể sạc lại DC12V
| Kích cỡ: | A1, B2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, LED, Acrylic |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Cửa sổ Treo Màu đỏ Đèn LED Kênh Thư tín cho Đám cưới và Bữa tiệc
| Vật tư: | LED, PVC |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | màu đỏ |
Màu trắng ấm Màu trắng mát mẻ Dấu hiệu đèn LED tùy chỉnh cho nhà hàng và cửa hàng
| Vật tư: | LED, PVC |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | Màu trắng ấm áp |
Treo tường SS304 Dấu hiệu chữ cái kênh LED tùy chỉnh IP55 Chữ cái ngoài trời Led
| Vật chất: | Thép không gỉ, acrylic, đèn LED |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 smd dưới dạng ngược sáng |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Đèn sàn tắm nước nước nóng bằng sắt năng lượng mặt trời sáng tạo cho cảnh quan vườn ngoài trời
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Hộp đèn LED đẩy qua đèn LED acrylic cho màn hình hiển thị biển hiệu cửa hàng bên ngoài
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |

