Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Dấu hiệu chữ kênh LED 30mm hoặc 40mm
| LED Sourice: | Mô-đun ánh sáng 2835 SMD |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP44 |
| Độ dày: | 30mm hoặc 40mm |
Treo tường 8mm 5050 SMD Led Kệ kính chiếu sáng để trưng bày cửa hàng
| Vật tư: | kính, nhôm, đèn LED |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5050 SMD |
| Độ dày kính: | 8 mm |
220-240V 50-60HZ rõ ràng, ổn định cao Đèn neon 3D bên Dấu hiệu đèn neon
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào (v): | 24 v, 12 v |
Độ sáng cao IP67 Dấu hiệu đèn neon LED cho thiết kế đơn giản trong phòng
| Loại mặt hàng: | Đèn neon |
|---|---|
| Hàng hiệu: | LSD |
| Thiết kế: | Thiết kế tùy chỉnh Có thể sử dụng |
Hộp áp phích quảng cáo từ tính 18mm sáng lên DC12V với dấu hiệu văn bản cuộn LED
| Vật tư: | Mô-đun nhôm, acrylic, LED |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn LED viền 2 bên |
| Chiều sâu: | 18 mm |
Dấu hiệu LED Blade Sign Cửa hàng Hộp đèn Dấu hiệu Hộp đèn tròn ngoài trời 6000K
| đường kính: | 500 mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 3030 SMD |
| Khung: | nhôm |
LED Channel Letter Sign Acrylic Led Illuminated Channel Letters Độ dày 70mm 6500K
| nguồn LED: | Mô-đun đèn 2835 SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 70mm |
Khối acrylic Chữ cái kênh LED Neon Dấu hiệu văn bản 6500K
| LED Sourice: | Mô-đun ánh sáng 2835 SMD |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
Khối acrylic giống như đèn neon Dấu hiệu văn bản 6500K LED ngoài trời
| LED Sourice: | Mô-đun ánh sáng 2835 SMD |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Độ dày: | Tùy chỉnh |
Đèn LED Neon ngoài trời Ký hiệu Kênh Siêu sáng IP65
| nguồn LED: | Mô-đun đèn 2835 SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | tùy chỉnh |

