Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
B1 700x1000mm Màn hình đứng áp phích LED ngoài trời hai mặt
| Kích cỡ: | B1 (700 x 1000 mm) |
|---|---|
| Vật tư: | Sắt, LED, kính |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
OEM Halo Lit LED chữ cái kênh
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Dải đèn LED hoặc mô-đun dẫn có độ sáng cao |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Dấu hiệu ánh sáng đèn neon 24V có thể thay đổi được cá nhân hóa Ánh sáng lên từ
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu thân đèn: | PVC |
| Loại mặt hàng: | Đèn neon |
Kiểm soát nước mặt trời mặt trăng gió tiếng chuông ánh sáng sắt ánh sáng mặt trời sân vườn
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Cắm trại đèn cỏ mặt trời dẫn gió đèn bướm lửa ngoài trời cắm đất sân vườn đèn vườn chống nước
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Dấu hình Neon tùy chỉnh Nội thất trang trí ngoài trời Đèn LED Đèn Neon Đèn Acrylic
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
ISO9001 Đèn Led Marquee tùy chỉnh Đèn chiếu sáng phía trước Đèn Led Bulb 3D
| Vật tư: | Mô-đun LED, acrylic, thép không gỉ |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Đèn LED treo tường 2835SMD Hộp đèn sân vườn ngoài trời Đèn LED lưỡi dao cho quảng cáo
| Tên: | Hộp đèn sân vườn ngoài trời |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835SMD |
| điện áp làm việc: | 12V hoặc 24V |
Đẹp LED Neon Sign Acrylic Wall Mounting Nội thất ngoài trời trang trí
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
LED Neon Sign With Digital Printed Background Nội thất ngoài trời trang trí công ty
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |

