Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Nhà hàng hoặc quán bar tùy chỉnh LED Neon Sign Nội thất ngoài trời trang trí Acrylic DC12V
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Cà phê hoặc nhà hàng hoặc quán bar tùy chỉnh LED Neon Sign Nội thất ngoài trời trang trí Acrylic DC12V
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Bảng hiệu hộp đèn LED AC85V ~ 245V A2 A3, Hộp đèn quảng cáo hiệu ứng nhấp nháy
| Kích cỡ: | A3 A2 A1 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, LED, PVC |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
LED Neon Dấu hiệu mở Dấu hiệu an toàn Tuổi thọ Kinh doanh Chữ cái đèn neon Dấu hiệu neon tùy chỉnh
| Màu sắc thích hợp: | nhiều lựa chọn |
|---|---|
| Vật chất: | ĐÈN LED, NHỰA PVC |
| Kích thước: | tùy chỉnh |
Hộp đèn vải không khung 30mm SEG Led
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Treo hộp đèn Led từ tính DC12V
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Thắp sáng: | LED cho 2 bên chiều dài |
| Chiều sâu: | 18mm |
3 đầu hoa Mặt trời Hydrangea đèn ngoài trời vườn LED mô phỏng đèn hoa
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Ground Plug Triple Dandelion ánh sáng mặt trời cỏ cho sân vườn ngoài trời cảnh quan sân hiên xung quanh
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Cỏ cảnh quan ánh sáng nấm năng lượng mặt trời ngoài trời ốc đất phim hoạt hình vườn nhà ánh sáng
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Khung chụp có thể khóa CE Hộp đèn có kích thước A3 Dấu hiệu hộp đèn bán lẻ AC100V ~ 240V
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Chiều sâu: | 45 mm |
| Tỷ lệ IP: | IP55 |

