Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Khung LED một mặt A1 594x841mm Khung viền đèn chiếu sáng DC12V
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 18 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED chiếu sáng bên |
841x1189mm A0 Led Backlit Poster Bảng hiệu hiển thị có móc
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 22 mm |
| Nguồn LED: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
Khung áp phích LED chiếu sáng phong cách Ipad 2800LUX Độ sáng cho màn hình đồ họa trên tường
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 30 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Đen / bạc |
| Chiều sâu: | 14 mm |
Hộp đèn siêu mỏng IP67 40mm có thể khóa / Hộp đèn ngoài trời chống thấm nước
| Tỷ lệ Portection: | IP55 |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 40 mm |
| Chiều sâu: | 40 mm |
chiều dài 1000mm Tấm dẫn hướng ánh sáng LED 6500K
| Material: | aluminum, LED, acrylic, PC film |
|---|---|
| LED source: | 2835 smd for side lit |
| Thickness: | 8 mm or 10 mm |
Neuture White 6500K Đèn nền LED Dấu hiệu IP65 Thư kênh được chiếu sáng
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép không gỉ |
OEM A2 A3 Kích thước khung LED áp phích quảng cáo Hộp đèn Màu bạc sáng bóng có kẹp mở
| Chiều rộng của khung hình: | 25 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 20 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
Biểu tượng Neon Acrylic mở được làm theo yêu cầu
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |
Độ sâu mở cửa 45mm A0 A1 Hộp đèn Led Dấu hiệu hộp đèn thương mại DC12V
| Chiều sâu: | 45 mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho 2 mặt |
Mua sắm Quảng cáo OEM ODM LED Dấu hiệu đèn neon Chữ cái màu xanh và đỏ
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| Điện áp làm việc: | DC12V |

