Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Biển báo kênh LED Neon Flex Mặt trước - Đèn chiếu sáng với tấm sau acrylic trong suốt
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Hiệu ứng ánh sáng: | Chiếu sáng trước và chiếu sáng bên |
Hướng dẫn ánh sáng LED siêu mỏng màu trắng ấm 3000K 2835SMD Tấm LED bảng điều khiển hình vuông
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Chiều cao 350mm Hộp đèn cuộn DC12V Quảng cáo Hộp đèn thành phố cho bến xe buýt
| Chiều sâu: | 140 mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho 2 cạnh chiều dài |
12V kem tùy chỉnh biển LED Neon với 12 màu sắc để lựa chọn hoặc trà sữa
| Bảng màu: | Trắng / đen Và khách hàng chọn |
|---|---|
| Nhập: | DV12 |
| Thời gian làm việc: | 2-5 ngày làm việc |
Hot Dog tùy chỉnh biển LED Neon với 12 màu để lựa chọn trong nhà DC 12V
| Bảng màu: | Trắng / đen Và khách hàng chọn |
|---|---|
| Nhập: | DV12 |
| Thời gian làm việc: | 2-5 ngày làm việc |
Dấu hiệu Neon trang trí đám cưới 220V-240V
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |
Dấu hiệu neon tùy chỉnh 3D Clear Channel Signage Neon Dấu hiệu neon cổ cho Dấu hiệu công ty
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |
Quảng cáo linh hoạt Bảng hiệu LED Neon Sống động Nhà làm bảng hiệu tùy chỉnh Neon
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
IP65 80mm Dấu hiệu chiếu sáng 3D có đèn nền Chữ cái vầng hào quang có đèn Led chiếu sáng
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
|---|---|
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
| Độ dày: | 80 mm |
Dấu hiệu tên neon ngoài trời Longlife Dấu hiệu Flex với sự hỗ trợ rõ ràng Dấu hiệu neon tùy chỉnh
| Màu sắc: | màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | cửa hàng, quảng cáo, trung tâm mua sắm |

