Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Thiết kế nghệ thuật nhiều màu Dấu hiệu Led Neon cho Lễ hội Giáng sinh Đèn trang trí Dấu hiệu Neon tùy chỉnh
| Vật chất: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| MÀU SÁNG: | nhiều màu |
Trung tâm mua sắm Hộp đựng áp phích chiếu sáng 6000K A1 Khung có đèn nền 23w
| Vật tư: | LED, hồ sơ aluminu, acrylic |
|---|---|
| Thắp sáng: | LED chiếu sáng cạnh 3014SMD |
| Màu sáng: | trắng tinh khiết 6000K |
Điều khiển từ xa màu RGB Bảng hiệu chữ cái kênh cho nhà hàng
| Vật tư: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | RGB Neon |
Trẻ em hoặc trẻ em quà tùy chỉnh bóng LED Neon Sign Nội thất trang trí Acrylic DC12V
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Sửa trang sức hoặc sửa giày tùy chỉnh LED Neon Sign Nội thất trang trí Acrylic DC12V
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Ngân hàng ATM tùy chỉnh LED Neon Sign Nội thất trang trí Acrylic DC12V
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
Cửa hàng bán lẻ một mặt 6500K B1 B2 Vải không cắt khung Chiều sâu 28mm
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
| Nhiệt độ màu: | 6500K, những người khác có sẵn |
Khung hộp đèn vải Khung căng 100000 giờ Triển lãm thương mại vải căng Hiển thị khung vải có đèn nền LED
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Dấu hiệu chữ neon màu hồng Flex Signage với sự hỗ trợ rõ ràng cho bức tường công ty Dấu hiệu neon tùy chỉnh
| tên khác: | Đèn Neon LED Ngoại Thất |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| làm việc trọn đời: | 50000 giờ |
Gương được đánh bóng Chiều sâu 61mm Các chữ cái kênh bên Lit Thiết kế tùy chỉnh
| Vật tư: | acrylic, thép không gỉ, đèn LED |
|---|---|
| Chip LED: | Epistar |
| Điện áp làm việc: | 12V hoặc 24V |

