Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Hộp đèn Led có khung treo tường A2 420x594mm để hiển thị áp phích trong nhà
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 18 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
LSD 21mm Chiều sâu chiếu sáng bên LED Khung áp phích Hộp đèn Treo tường cho quán cà phê
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 21 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED chiếu sáng bên |
Độ dày 21mm Khung áp phích LED có đèn nền
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Độ dày: | 21 mm |
| Nguồn LED: | 2835SMD LED chiếu sáng cạnh |
Hộp đèn LED áp phích khung khổ lớn một mặt 20W cho dấu hiệu trang trí nhà
| bảng màu: | Trắng, bạc hoặc đen |
|---|---|
| Cạnh: | Mặt đơn |
| Đơn xin: | Sử dụng trong nhà |
Khung áp phích LED nhấp nháy thấp Chiều rộng 30mm cho giá đỡ màn hình trên cùng
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 24 mm |
| Nguồn LED: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
Khung áp phích LED bạc Anodized Kẹp trên khung LED 2000LUX với lỗ vít
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 22 mm |
| Nguồn LED: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
Hộp đèn Led một mặt 25mm Chiều rộng 24x24 24x36 Khung chụp được chiếu sáng
| Chiều rộng của khung hình: | 25 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 20 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
Kích thước áp phích A0 A1 A2 Hộp đèn Led DC12V Hộp biển hiệu Led ngoài trời Chiều sâu 45mm
| Chiều sâu: | 45 mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho 2 mặt |
Nhôm 500 x500mm Bảng hiệu LED chạy bằng năng lượng mặt trời Hộp đèn LED chân không
| Vật tư: | Nhôm, acrylic, LED |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | Ánh sáng trắng ban ngày |
Thay đổi trần 22mm Hộp khung ảnh có ánh sáng 23w Khung ánh sáng áp phích
| Nguyên liệu khung: | hồ sơ nhôm anodized |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 30 mm |
| Độ dày: | 22 mm |

