Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Dấu hiệu đèn neon LED màu tím tùy chỉnh Chữ 3D để trang trí tiệc tại nhà Dấu hiệu đèn neon tùy chỉnh
| Nguồn sáng: | ĐÈN LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật chất: | Acrylic |
| tên sản phẩm: | Dấu hiệu neon tùy chỉnh |
Khung dệt LED chiếu sáng cạnh SEG Màn hình có đèn nền Khung hộp vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn LED siêu mỏng PMMA Hộp đèn pha lê có dây cáp cho tiệm cắt tóc
| Vật tư: | LED, PMMA |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 3629SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | 8000K trắng mát |
Dấu hiệu hộp đèn bên ngoài RoHS Màn hình lụa được in Logo tùy chỉnh Lightbox LED Blade Sign
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835SMD |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm, acrylic, LED, thép |
| Bảng màu: | Màu bạc |
RGB Color Chasing Hộp đèn LED ngoài trời Khả năng hiển thị tuyệt vời cho cửa hàng thức ăn nhanh
| Vật chất: | ABS, chip LED |
|---|---|
| Đèn LED: | COB |
| Màu sáng: | RGB |
Bảng hiệu LED Blade Sign Hộp đèn tròn ngoài trời tròn 600mm Hộp đèn doanh nghiệp
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835SMD |
|---|---|
| Vật chất: | Acrylic, LED, PVC |
| Bảng màu: | Màu bạc |
Độ sâu 1,5cm-6cm Chữ kênh LED Dấu hiệu chiếu sáng ngoài trời cho logo cửa hàng
| Kích cỡ: | Dấu thư tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Mô-đun LED và LED với LED 0,24W hoặc RGB |
| Vật tư: | Acrylic + thép không gỉ |
Điện áp 12V Màu hồng Đường dây kép Dấu hiệu neon được thực hiện tùy chỉnh cho biển hiệu cửa hàng nội thất
| Vật chất: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | Trắng hoặc hồng |
Nhà hàng có kích thước tùy chỉnh IP65 Dấu hiệu LED Neon Dấu hiệu Neon tùy chỉnh Treo tường đầy màu sắc
| Tên khác: | Bảng hiệu cửa hàng neon |
|---|---|
| Đăng kí: | Trong nhà, Ngoài trời |
| Màu sắc: | có thể thay đổi |
AC100 ~ 245V LED Channel Letters Signage IP65 IP44 Edge Lit Acrylic Letters
| LED Sourice: | 2835 SMD |
|---|---|
| Không thấm nước: | IP65 hoặc IP44 làm tùy chọn |
| Chiều sâu: | 60 mm, 80 mm |

