Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Bảng hiệu Neon LED SMD 2835 gắn tường cho gia đình 8x16mm Kích thước tùy chỉnh
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V hoặc DC24V |
| Tên sản phẩm: | Chữ Led Acrylic |
70mm 3D Solid Acrylic Led Letters 6500K Led Illuminated LED Channel Letter Sign
| nguồn LED: | Mô-đun đèn 2835 SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 70mm |
Bảng hiệu đèn LED trắng mát IP65 Bảng hiệu hộp đèn được chiếu sáng bên ngoài Bảng hiệu hộp đèn chiếu
| dẫn nguồn: | Thanh cứng LED 2835 SMD |
|---|---|
| Khung: | nhôm |
| Bảng màu: | sơn tĩnh điện màu đen |
Độ dày 10mm Hộp đèn LED có thể tháo rời cho tinh thể màu trắng mát 3000 ~ 8000K
| Vật tư: | Acrylic, LED, Bộ dụng cụ mạ crôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 chiều dài |
Mở Dấu hiệu Neon đầy màu sắc Hình tròn Thanh LED Dấu hiệu Thư kênh
| Màu Advilable: | Nhiều lựa chọn |
|---|---|
| Vật tư: | LED, PVC |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Hộp đèn dệt vải có độ dày 40mm Hộp đèn vải có đèn nền để trưng bày cửa hàng may mặc
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn Led hai mặt 40mm Hộp đèn treo tường từ tính
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Thiết kế tùy chỉnh 6x12mm Dấu hiệu đèn LED linh hoạt Treo tường cho gia đình
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên sản phẩm: | Dấu hiệu Neon doanh nghiệp |
Đèn LED Neon Dấu hiệu Mở Màu đen Hình vuông Mặt sau Dấu hiệu Bia Neon Cổ điển
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên khác: | Mở Dấu hiệu |

