Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
RoHS Thép không gỉ LED Channel Letter Sign Backlit DC12V Vàng được đánh bóng
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ vv |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Hộp đèn LED pha lê 9mm A3 A4
| Vật chất: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Máy chiếu hình bông tuyết ngoài trời 120-240V LED cho lễ hội mùa đông và khuyến mãi mua sắm
| Vật tư: | LED + Sáp parafin |
|---|---|
| Màu sắc: | Ngà voi |
| Tùy chọn chiều cao: | 10 cm, 12,5 cm, 15 cm, 17,5 cm |
Trang trí nội thất Dấu hiệu đèn neon LED màu tím IP65 100V-240V Có thể thay đổi
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên sản phẩm: | Dấu hiệu đèn neon |
Có thể tùy chỉnh LED đầy màu sắc Dấu hiệu Neon Chữ cái Neon để treo tường IP65
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon |
|---|---|
| Đơn xin: | Bar, Câu lạc bộ |
| Màu sắc: | 12 màu |
Đường viền rõ ràng Sao lưu LED Dấu hiệu đèn neon DC12V Dấu hiệu đèn neon đơn màu
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon Bar |
|---|---|
| Đơn xin: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Màu sắc: | 12 loại |
Tấm hướng dẫn ánh sáng Pmma CE ROHS 4mm Lgp Ánh sáng trong nhà sử dụng trong tàu điện ngầm
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Cách sử dụng: | Quảng cáo, trung tâm mua sắm, siêu thị |
Không khung phía trước đèn kênh Đăng ký 2835SMD Led ngoài trời
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Ngoài trời |
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép không gỉ |
Chất liệu acrylic LED Channel Letter Sign Backlit Gold Polished DC12V
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ vv |
| điện áp làm việc: | DC12V |
2835SMD Front Lit Led Channel Letter Sign Chữ cái ngoài trời Không khung
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Cách sử dụng: | ngoài trời |
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép không gỉ |

