Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led shop lights ] trận đấu 328 các sản phẩm.
Công tắc bật / tắt khung vải LED mỏng độ sâu 28mm cho triển lãm và trưng bày nghệ thuật
| Chiều sâu: | 28mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Công tắc bật / tắt khung có đèn nền SEG mỏng độ sâu 28 mm cho triển lãm và triển lãm nghệ thuật Khung hộp đèn vải
| Chiều sâu: | 28mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Logo tùy chỉnh có độ phân giải cao, biển báo bán lẻ LED có tuổi thọ dài
| giao diện: | Nhiều |
|---|---|
| độ sáng: | Cao |
| Hệ thống điều khiển: | Trình độ cao |
Công nghệ LGP Độ dày 30mm Khung hộp đèn LED vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Cửa hàng LED 480x480mm Màn hình LED Chữ thập Đèn LED Hiệu thuốc Chữ thập xanh có giá đỡ
| Kích cỡ: | 480 x 480 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Kiểm soát: | USB, dây mạng, Wi-Fi |
Đèn LED chiếu sáng Kênh Chữ Ký Đèn đỏ Chữ chống nước IP65 DC12V
| Vật chất: | Đèn LED mô-đun, acrylic opal, thép không gỉ |
|---|---|
| nguồn LED: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Màu bạc Hộp đèn đứng đặt sàn 2mX4m Hộp đèn vải 9000 ~ 10000K
| Chiều sâu: | 120 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | Ánh đèn LED |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
220-240VAC Dấu hiệu LED Neon đám cưới Màu hồng Neon Heart Light
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
Dấu hiệu đèn neon LED với mặt sau bằng thép không gỉ ẩn Dấu hiệu 3D thời trang Dấu hiệu neon tùy chỉnh
| tên khác: | Đèn Neon LED Ngoại Thất |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| làm việc trọn đời: | 50000 giờ |
IP65 LED chống thấm nước Dấu hiệu Neon với mặt sau màu đen cho nhà hàng và cửa hàng trung tâm mua sắm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240V |

