Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Hộp đèn Led từ tính A2 A3 phổ biến tùy chỉnh cho máy tính để bàn
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
| Hình dạng: | A2, A3, A4 hoặc tùy chỉnh |
Khung áp phích LED từ tính acrylic tùy chỉnh Khung hộp đèn LED acrylic 40mm
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn Led hai mặt 40mm Hộp đèn treo tường từ tính
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Gói phẳng 8000K 2835SMD Hộp đèn Led bán lẻ Khung viền silicone
| Đèn LED: | Bảng điều khiển LED gấp 2835 SMD |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 8000K làm mặc định |
| Chiều sâu: | 65 mm |
Độ sâu 8mm 2835SMD Hộp đèn có đèn nền LED Hộp đèn A3 Led được CE phê duyệt
| Chiều sâu: | 8 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Màu bạc |
Bảng hiệu hộp đèn LED bảo vệ môi trường, Hộp đèn siêu mỏng 2835 SMD một mặt
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Độ dày Hộp đèn hiển thị pha lê 10mm, Màn hình hộp đèn LED DC 12V nguồn điện an toàn
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép mạ crôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Hộp đèn LED pha lê 9mm A3 A4
| Vật chất: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Khung áp phích LED bằng nhôm SMD2835 thân thiện với môi trường Hộp đèn LED siêu mỏng
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Thắp sáng: | LED cho 2 bên chiều dài |
| Chiều sâu: | 18 mm |
Treo hộp đèn Led từ tính DC12V
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Thắp sáng: | LED cho 2 bên chiều dài |
| Chiều sâu: | 18mm |

