Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Treo trần Hộp đèn pha lê LED 3014smd DC12V Khung ánh sáng mỏng
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 3014smd, 90LED / m |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
6500K Edge Lit LED Khung hộp đèn vải Màn hình có đèn nền SEG
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Chế độ xem chân dung Hộp đèn pha lê LED 9mm Nền màu RGB với hệ thống cáp
| Vật tư: | Acrylic, LED |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 chiều dài |
OEM A2 A3 Kích thước khung LED áp phích quảng cáo Hộp đèn Màu bạc sáng bóng có kẹp mở
| Chiều rộng của khung hình: | 25 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 20 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
Hộp đèn pha lê LED 8000K trắng mát A2
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho 2 mặt |
Hộp đèn Led áp phích quảng cáo chiều sâu 8mm Cạnh sáng
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thắp sáng: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
| Chiều sâu: | 8 mm |
Hộp đèn pha lê LED A1 treo tường RoHS 704 x 951mm Một mặt
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2 mặt 2835SMD |
Hộp áp phích quảng cáo từ tính 18mm sáng lên DC12V với dấu hiệu văn bản cuộn LED
| Vật tư: | Mô-đun nhôm, acrylic, LED |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn LED viền 2 bên |
| Chiều sâu: | 18 mm |
Hộp đèn pha lê LED hai mặt 260 x 347mm 8000K Trắng mát
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, đèn LED, nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Cạnh - Hộp đèn vải Lit 2835 Nguồn LED SMD Hai mặt cho cửa hàng bán lẻ Dấu hiệu khung đồ họa cạnh silicone
| Vật chất: | nhôm, vải, đèn LED |
|---|---|
| Chiều sâu: | 65 mm, 80 mm |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho ánh sáng cạnh |

