Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Độ sáng cao Hộp đèn Led 12V 2835smd A3 A4 A5 cho màn hình pha lê
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép satin |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90LED / m |
Màu trắng mát Hộp đèn LED acrylic dày 8mm cho màn hình pha lê
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2 mặt 2835SMD |
Độ dày 10mm Hộp đèn LED có thể tháo rời cho tinh thể màu trắng mát 3000 ~ 8000K
| Vật tư: | Acrylic, LED, Bộ dụng cụ mạ crôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 chiều dài |
Khung hộp đèn vải LED DC 12V / 24V cho màn hình cửa hàng quần áo may mặc
| Vật chất: | nhôm, LED, vải / dệt UV |
|---|---|
| Chiều sâu: | 30mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD dưới dạng đèn viền |
Hộp đèn LED siêu mỏng PMMA Hộp đèn pha lê có dây cáp cho tiệm cắt tóc
| Vật tư: | LED, PMMA |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 3629SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | 8000K trắng mát |
Công tắc bật / tắt khung có đèn nền SEG mỏng độ sâu 28 mm cho triển lãm và triển lãm nghệ thuật Khung hộp đèn vải
| Chiều sâu: | 28mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Đường kính 600mm 800mm Bảng hiệu hộp đèn Led tròn ngoài trời với chấm laser LGP 6mm
| Thứ tự màu: | Xám, đen, trắng |
|---|---|
| Nguồn LED: | SMD2835 |
| LGP: | Chấm laze 6 mm |
Hộp đèn pha lê LED 12W-120W siêu mỏng có từ tính với hệ thống treo cáp đơn
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc Tùy chỉnh |
Hộp đèn pha lê LED siêu mỏng 40mm Siêu sáng Kích thước A3 Treo tường
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn Led acrylic 10,8 Watt 8mm A1 A2 một mặt cho hiển thị áp phích cửa hàng
| Vật tư: | LED, acrylic, bu lông mạ crôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu xám bạc) |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho các cạnh chiều dài |

