Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Bảng điều khiển đèn nền Led 80mm Màn hình trước cửa hàng 6500K cho mặt tiền nhà hàng
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Độ dày: | 80 mm |
Hộp đèn LED không khung hình chữ nhật cực mỏng cho cửa hàng may mặc
| Tên: | Hộp đèn vải không khung LED |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hộp đèn quảng cáo Led ISO9001 Hộp đèn một mặt DC12V
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Hộp đèn vải không khung 30mm SEG Led
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
AC110V-220V Hộp đèn pha lê LED 5W Khung ảnh Led có độ sáng cao
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép satin |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90LED / m |
Khung kẹp Hộp đèn LED vải chiều rộng 118mm IP55 Một mặt DC12V
| Độ dày: | 100 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 118 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Khung hộp đèn LED siêu mỏng 65mm độ sâu 6500K để trưng bày nội thất cửa hàng
| Nguồn sáng: | bảng đèn LED gấp |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 6500K, 8000K |
| Chiều sâu: | 65 mm |
IP65 Hộp đèn vải LED chiếu sáng có thể gập lại 3x6m để trang trí nội thất cửa hàng
| Độ dày: | 90 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 65 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Hộp đèn pha lê LED 8000K SMD2835 trắng mát Bảng hiệu trưng bày cửa hàng
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, LED, đồng thau |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho 1 mặt |
Hộp đèn dệt vải có độ dày 40mm Hộp đèn vải có đèn nền để trưng bày cửa hàng may mặc
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |

