Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Nhôm 500 x500mm Bảng hiệu LED chạy bằng năng lượng mặt trời Hộp đèn LED chân không
| Vật tư: | Nhôm, acrylic, LED |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | Ánh sáng trắng ban ngày |
Hộp đèn pha lê LED acrylic trong suốt 2mm Mã HS 94056000 để treo trần
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc, đen, trắng |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Màn hình hộp đèn pha lê ở chế độ xem chân dung Kích thước A2 với bộ treo cáp
| Thứ tự màu: | bạc đen |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD cho chiếu sáng hai bên |
| Độ dày: | 8 mm |
Hộp đèn pha lê LED 594 X 841mm A1 cho màn hình đồ họa trong nhà
| Thắp sáng: | Dải đèn LED chiếu sáng 2 bên |
|---|---|
| Chiều sâu: | 7 mm |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Hộp đèn pha lê LED hai mặt Kích thước khổ A4 A5 cho màn hình menu mặt bàn
| Vật chất: | Acrylic, LED |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen |
| Nguồn LED: | 2 mặt 2835SMD chiếu sáng cạnh |
Công nghệ LGP Độ dày 30mm Khung hộp đèn LED vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 30mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Hình chữ nhật Hộp đèn 3 LED vải siêu mỏng 175 Bảng LED góc chùm tia
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc Tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Khung hộp đèn LED bằng vải SMD2835 Độ dày 80mm Tiêu thụ điện năng thấp
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn led vải |
Độ dày đứng miễn phí 28mm Hộp đèn LED bằng vải 12V / 24V với khung nhôm
| Tên: | Hộp đèn LED vải |
|---|---|
| Hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
Khung hộp đèn vải hình ảnh 24VDC tùy chỉnh Khung SEG siêu mỏng 28Mm
| nơi ban đầu: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn led mỏng không khung vải |

