Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Hộp đèn pha lê LED di động khung 500x377mm để hiển thị menu và biển chỉ dẫn
| Nguồn LED: | 2835 cho 2 cạnh chiều dài |
|---|---|
| LGP: | Chấm khắc 6 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Hệ thống treo Hộp đèn pha lê LED 3014 SMD dày 11mm để hiển thị áp phích cửa sổ
| Chiều sâu: | 10 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Đen hoặc bạc |
Bảng điều khiển ánh sáng EL DC12V 24V Đèn LED nhấp nháy Hộp đèn khung nhôm
| Kích cỡ: | A0, A1, A2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, đèn LED, dệt may |
| Điện áp làm việc: | DC 12V / 24V |
Hộp đèn LED ngoài trời tròn Dia 600mm Đèn LED lưỡi dao hai mặt cho quảng cáo cửa hàng
| Nữa: | Hộp chống nước cho đèn ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước hình vuông: | 600 x 600 mm, 400 x 800 mm |
| khung:: | nhôm |
Hộp đèn khung ảnh pha lê acrylic 8000K 6-12MM cho trung tâm mua sắm
| Điện áp làm việc: | 12V |
|---|---|
| Màu sắc trang trí phía trước: | Đen hoặc bạc |
| Vật tư: | LED, PMMA |
Hộp đèn pha lê một mặt siêu mỏng Hộp đèn menu Led 2835SMD
| Vật tư: | Bộ dụng cụ acrylic, đèn LED, nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc đen |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
Hộp đèn pha lê LED quảng cáo trong nhà 8mm A1 A2 với bảng hiệu văn bản cuộn LED
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Treo trần 28mm B1 B2 A1 Khung áp phích LED Khung menu Hiển thị Hộp đèn
| Vật tư: | Nhôm, LED, acrylic |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 40 mm |
| Độ dày: | 28 mm |
A4 6500K White Led Light Pocket Window Hiển thị chiều rộng 25mm cho quảng cáo
| Vật tư: | Acrylic, LED, nhôm |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | 6500 nghìn |
8000K A3 A4 LED Túi ánh sáng 2835SMD Led Estate Agent Hiển thị cửa sổ
| Vật tư: | Acrylic, LED |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD 2 mặt |
| Màu sáng: | 8000 nghìn |

