Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Hộp đèn LED áp phích khung khổ lớn một mặt 20W cho dấu hiệu trang trí nhà
| bảng màu: | Trắng, bạc hoặc đen |
|---|---|
| Cạnh: | Mặt đơn |
| Đơn xin: | Sử dụng trong nhà |
Hộp đèn vải LED có đèn nền 45mm 100000 giờ Hình chữ nhật một mặt
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 45mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Triển lãm thương mại vải căng SEG Hiển thị LED Backlit Fabric Cube Khung hộp đèn vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Màu bạc Trim màu 8mm A3 Hộp đèn Led Hộp đèn pha lê Chân đế 3 chiếc mỗi cột
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Độ dày: | 8 mm |
Hộp đèn pha lê LED Double Graphic Smd3014 Hộp đèn quảng cáo 15w
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 3014smd, 90LED / m |
| LGP: | Các chấm màn hình lụa 6 mm được in |
Hộp đèn pha lê LED A4 210x297mm tròn góc với hệ thống treo dây
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 22 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Màu bạc |
| Chiều sâu: | 10 mm |
Màn hình cửa hàng LED 1200W X 200Hx 80D Hộp đèn trong nhà 20W Màu trắng một mặt
| bảng màu: | Trắng, bạc hoặc đen |
|---|---|
| Cạnh: | Mặt đơn |
| Đơn xin: | Sử dụng trong nhà |
Hộp đèn để bàn hình chữ L A3 A4 A5 Bảng menu đèn Led 8000K
| Vật tư: | Acrylic, LED, tấm nhôm |
|---|---|
| Thứ tự màu: | Bạc / trắng / đen / đỏ |
| Nguồn LED: | 2835smd, 90 đèn LED / m |
Hướng dẫn ánh sáng LED siêu mỏng màu trắng ấm 3000K 2835SMD Tấm LED bảng điều khiển hình vuông
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Tấm hướng dẫn ánh sáng LED phẳng 595x595mm 40W cho trần nhà kho nhà máy
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |

