Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
LED Neon Sign With Digital Printed Background Nội thất ngoài trời trang trí công ty
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
OEM Halo Lit LED chữ cái kênh
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Dải đèn LED hoặc mô-đun dẫn có độ sáng cao |
| Vật chất: | Thép không gỉ |
Khung hộp đèn vải Khung căng 100000 giờ Triển lãm thương mại vải căng Hiển thị khung vải có đèn nền LED
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Bìa da A4 Màn hình LED cửa hàng Màn hình LED 9000K Giá đỡ menu cho màn hình menu quán rượu
| Vật tư: | PU, LED, acrylic |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2 mặt edgelit |
| Màu sáng: | Trắng lạnh, 9000K |
Khung áp phích LED chiếu sáng phong cách Ipad 2800LUX Độ sáng cho màn hình đồ họa trên tường
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 30 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Đen / bạc |
| Chiều sâu: | 14 mm |
Bảng điều khiển âm thanh El Led được chiếu sáng 0,3 ~ 0,8mm Bảng hiệu phim EL Hiển thị cửa hàng LED
| Kích thước: | A5 A4 A3 A2 A1 |
|---|---|
| độ dày tấm áp phích: | 0,3~0,8mm |
| điện áp làm việc: | 12V |
Dấu hiệu LED cung cấp năng lượng mặt trời 0,5W 5050SMD LED Số nhà năng lượng mặt trời Ánh sáng
| Vật tư: | Thép không gỉ, acrylic, LED, bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 5050 m2 |
| Màu sáng: | Màu trắng hoặc màu xanh lam, các loại khác đều có sẵn |
Màn hình cửa hàng LED SMD 2835 tùy chỉnh 8,5 "X 11" Sách menu LED chiếu sáng
| Vật tư: | PVC, Acrylic, LED |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
| Màu sáng: | Coold White |
12V LED Neon Sign Light tùy chỉnh cho Message Spa Wall Or Indoor Decoration Signs
| Ứng dụng: | Trong nhà ngoài trời, trung tâm mua sắm ngoài trời/khách sạn vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo tùy chỉnh bảng hiệu đèn led, bảng hiệu chữ neon, bảng hiệu cửa hàng quần áo đèn neon led t |
| Vật liệu: | Acrylic, LED, led neon flex 12v |
AC85V- AC245V LED Poster Stand
| Kích cỡ: | A0, A1, B1, B2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, LED, Acrylic |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |

