Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led light box panels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Khung áp phích có đèn nền LED siêu mỏng smd2835 cho màn hình áp phích trong nhà
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim khuếch tán |
|---|---|
| Nguồn LED: | Thanh cứng LED 2835 smd |
| Kích thước áp phích: | A0, A1, A2, A3, A4 những cái khác có sẵn |
Khung dệt LED chiếu sáng cạnh SEG Màn hình có đèn nền Khung hộp vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Đèn trần LED AC 85 - 245V, Đèn trần LED văn phòng có thể điều chỉnh độ sáng
| Sức mạnh: | 6W, 9W, 12W, 15W |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5630 SMD |
| Thân đèn: | Nhôm |
Biển báo LED năng lượng mặt trời chạy bằng năng lượng mặt trời 6500K Độ sáng 1500LUX Hai mặt
| Vật tư: | thép, LED, acrylic, bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Màu sáng: | 6500 nghìn |
Bảng điều khiển đèn nền Led acrylic cong linh hoạt IP68 2.3 ~ 3mm cho quảng cáo
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa: | Khung chiếu sáng linh hoạt |
| Cách sử dụng: | Quảng cáo, trung tâm mua sắm, siêu thị |
Tấm hướng dẫn ánh sáng Pmma CE ROHS 4mm Lgp Ánh sáng trong nhà sử dụng trong tàu điện ngầm
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Cách sử dụng: | Quảng cáo, trung tâm mua sắm, siêu thị |
Đèn nền có đèn nền dày 30mm SEG Vải đèn nhấp nháy thấp
| Place of Origin: | Xiamen, China (Mainland) |
|---|---|
| Thickness: | 30mm |
| Life Span: | More than 100000hrs |
Tùy chỉnh 13 x 23 Dấu hiệu LED Neon Treo Dấu hiệu chữ cái 3D Tiết kiệm năng lượng
| Tên khác: | Dấu hiệu kinh doanh Neon |
|---|---|
| Đơn xin: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Màu sắc: | 12 màu |
Treo tường Độ sáng cao Hộp đèn vải căng 8000K
| Tên: | Hộp đèn vải căng thẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 8000K làm mặc định |
| Chiều sâu: | 65 MM |
Cửa hàng LED Neon Signs Đầy màu sắc Ánh sáng Neon 6mm 8mm Stirp loại
| Vật tư: | LED, PVC |
|---|---|
| Màu sắc: | Nhiều lựa chọn |
| Không thấm nước: | IP20 hoặc IP65 |

