Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Trang trí tiệc Đèn LED màu trắng Dấu hiệu Neon Đèn thư có độ sáng cao
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon |
|---|---|
| Đơn xin: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Màu sắc: | 12 màu |
Có thể tùy chỉnh LED đầy màu sắc Dấu hiệu Neon Chữ cái Neon để treo tường IP65
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon |
|---|---|
| Đơn xin: | Bar, Câu lạc bộ |
| Màu sắc: | 12 màu |
Hộp đèn khung ảnh pha lê acrylic 8000K 6-12MM cho trung tâm mua sắm
| Điện áp làm việc: | 12V |
|---|---|
| Màu sắc trang trí phía trước: | Đen hoặc bạc |
| Vật tư: | LED, PMMA |
Khung áp phích có đèn nền LED siêu mỏng smd2835 cho màn hình áp phích trong nhà
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim khuếch tán |
|---|---|
| Nguồn LED: | Thanh cứng LED 2835 smd |
| Kích thước áp phích: | A0, A1, A2, A3, A4 những cái khác có sẵn |
Bảng điều khiển đèn nền Led acrylic cong linh hoạt IP68 2.3 ~ 3mm cho quảng cáo
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa: | Khung chiếu sáng linh hoạt |
| Cách sử dụng: | Quảng cáo, trung tâm mua sắm, siêu thị |
Không khung phía trước đèn kênh Đăng ký 2835SMD Led ngoài trời
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Ngoài trời |
| Vật tư: | Acrylic, LED, thép không gỉ |
Độ dày đứng miễn phí 28mm Hộp đèn LED bằng vải 12V / 24V với khung nhôm
| Tên: | Hộp đèn LED vải |
|---|---|
| Hình dạng sản phẩm: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm: | Hộp đèn LED mỏng không khung |
8000K Hộp đèn vải LED 3030SMD một mặt không khung
| Tên: | Hộp đèn LED vải |
|---|---|
| Chiều sâu: | 160mm |
| Nguồn LED: | 3030 SMD cho 2 cạnh chiều dài |
Quảng cáo được thắp sáng bằng đèn LED trên kênh Chữ ký Mặt trước được chứng nhận CE UL theo tiêu chuẩn IP65
| Kích thước: | Dấu hiệu thư tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng: | Dải đèn Led độ sáng cao hoặc mô-đun led |
| Đăng kí: | Hiển thị quảng cáo logo |
Chất liệu acrylic LED Channel Letter Sign Backlit Gold Polished DC12V
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ vv |
| điện áp làm việc: | DC12V |

