Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Trang trí nội thất Dấu hiệu đèn neon LED màu tím IP65 100V-240V Có thể thay đổi
| Nguồn sáng: | LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật tư: | Led Flex Neon |
| Tên sản phẩm: | Dấu hiệu đèn neon |
Dấu hiệu đèn neon LED màu tím tùy chỉnh Chữ 3D để trang trí tiệc tại nhà Dấu hiệu đèn neon tùy chỉnh
| Nguồn sáng: | ĐÈN LED, SMD2835 |
|---|---|
| Vật chất: | Acrylic |
| tên sản phẩm: | Dấu hiệu neon tùy chỉnh |
ISO9001 Đèn Led Marquee tùy chỉnh Đèn chiếu sáng phía trước Đèn Led Bulb 3D
| Vật tư: | Mô-đun LED, acrylic, thép không gỉ |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC12V |
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
Chống nước theo tiêu chuẩn IP65 DC12V Đèn LED chiếu sáng trên kênh Ký hiệu Chữ cái Đèn đỏ
| Vật chất: | Đèn LED mô-đun, acrylic opal, thép không gỉ |
|---|---|
| nguồn LED: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC12V |
RoHs Biển báo Led acrylic 12 màu Biển báo ánh sáng neon cho tàu điện ngầm
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | nhà, phòng ngủ, quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
RCM SAA Màu cam Đèn LED bên ngoài Kênh Ký hiệu Vinly Độ sâu 40mm
| Vật chất: | LED, acrylic, |
|---|---|
| điện áp làm việc: | 12V |
| Không thấm nước: | IP65 |
Đèn nền Halo 3D Đèn LED chiếu sáng Đèn LED mô-đun IP65 80mm
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
|---|---|
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
| Độ dày: | 80 MM |
Đèn LED chiếu sáng Kênh Chữ Ký Đèn đỏ Chữ chống nước IP65 DC12V
| Vật chất: | Đèn LED mô-đun, acrylic opal, thép không gỉ |
|---|---|
| nguồn LED: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Cạnh - Hộp đèn vải Lit 2835 Nguồn LED SMD Hai mặt cho cửa hàng bán lẻ Dấu hiệu khung đồ họa cạnh silicone
| Vật chất: | nhôm, vải, đèn LED |
|---|---|
| Chiều sâu: | 65 mm, 80 mm |
| Nguồn LED: | 2835 SMD cho ánh sáng cạnh |
Độ dày 8mm 10mm Đèn LED bảng điều khiển phẳng
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 smd cho đèn chiếu sáng bên |
| Độ dày: | 8 mm hoặc 10 mm |

