Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
2835SMD Front Lit Led Channel Letter Sign Chữ cái ngoài trời Không khung
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Cách sử dụng: | ngoài trời |
| Vật chất: | Acrylic, LED, thép không gỉ |
4000K 6500K màu Đèn LED nhiệt độ thương mại Đèn LED âm trần tùy chỉnh
| Vật tư: | thân nhôm, đèn LED, PC |
|---|---|
| Sức mạnh: | 7w, 9w, 10w |
| Điện áp đầu vào: | 85 ~ 265 V |
706x500mm Quảng cáo LED hai mặt đứng Khung nhôm định hình
| Vật tư: | nhôm, acrylic, LED, PVC |
|---|---|
| Kích cỡ: | A1 |
| Thắp sáng: | LED cho 2 mặt |
2835 SMD LED Snap Frame Hộp đèn LED Độ dày 18mm nhôm
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, dây điện |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 24 mm |
| Độ dày: | 18 mm |
Khung hộp đèn vải LED DC 12V / 24V cho màn hình cửa hàng quần áo may mặc
| Vật chất: | nhôm, LED, vải / dệt UV |
|---|---|
| Chiều sâu: | 30mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD dưới dạng đèn viền |
Half Lit 2835SMD LED Channel Letter Sign được chiếu sáng DC12V để gắn trên tường
| Vật chất: | Mô-đun LED, acrylic, thép không gỉ |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835SMD bên trong |
| điện áp làm việc: | DC12V |
70mm 3D Solid Acrylic Led Letters 6500K Led Illuminated LED Channel Letter Sign
| nguồn LED: | Mô-đun đèn 2835 SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 70mm |
Bảng điều khiển đèn nền Led 80mm Màn hình trước cửa hàng 6500K cho mặt tiền nhà hàng
| LED Sourice: | Đèn mô-đun LED |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Độ dày: | 80 mm |
Bìa da A4 Màn hình LED cửa hàng Màn hình LED 9000K Giá đỡ menu cho màn hình menu quán rượu
| Vật tư: | PU, LED, acrylic |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2 mặt edgelit |
| Màu sáng: | Trắng lạnh, 9000K |
CRI> 80 Đèn LED thương mại Đầu cắm USB Rgb Dải LED linh hoạt cho nền TV
| Vật tư: | LED, MCPCB |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5050 SMD |
| Màu sáng: | RGB, nhiều màu |

