Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Độ sâu 8mm 2835SMD Hộp đèn có đèn nền LED Hộp đèn A3 Led được CE phê duyệt
| Chiều sâu: | 8 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Màu bạc |
Hệ thống treo Hộp đèn pha lê LED 3014 SMD dày 11mm để hiển thị áp phích cửa sổ
| Chiều sâu: | 10 mm |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | 12V |
| Màu sắc trang trí phía trước: | Đen hoặc bạc |
Đèn nến LED không lửa được điều khiển từ xa, Đèn LED nhấp nháy cột tại cửa hàng thương mại
| Vật chất: | LED + Sáp parafin |
|---|---|
| Màu sắc: | Ngà voi |
| Tùy chọn chiều cao: | 10 cm, 12,5 cm, 15 cm, 17,5 cm |
Balo di chuyển 2835smd LED Poster Stand DC12V Backlit Movie Poster Frame
| Vật tư: | Nhôm, acrylic, PVC, LED |
|---|---|
| Đèn LED: | 2835smd |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Bảng điều khiển ánh sáng EL DC12V 24V Đèn LED nhấp nháy Hộp đèn khung nhôm
| Kích cỡ: | A0, A1, A2 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm, đèn LED, dệt may |
| Điện áp làm việc: | DC 12V / 24V |
Dấu hiệu LED cung cấp năng lượng mặt trời 0,5W 5050SMD LED Số nhà năng lượng mặt trời Ánh sáng
| Vật tư: | Thép không gỉ, acrylic, LED, bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
|---|---|
| DẪN ĐẾN: | 5050 m2 |
| Màu sáng: | Màu trắng hoặc màu xanh lam, các loại khác đều có sẵn |
Hộp đèn LED không khung chống nước IP65 Hộp đèn vải căng 100mm
| Độ dày: | 100 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 118 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
IP65 Hộp đèn vải LED chiếu sáng có thể gập lại 3x6m để trang trí nội thất cửa hàng
| Độ dày: | 90 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 65 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Chiều sâu 90mm UV in 8000K Hộp đèn LED vải cho dấu hiệu hình ảnh ngoài trời
| Chiều sâu: | 90 mm |
|---|---|
| Chiều rộng mặt trước: | 60 mm |
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
Khắc Logo Hộp đèn LED ngoài trời 100mm Đèn nền Bảng hiệu LED Blade Sign
| dẫn nguồn: | 2835SMD |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 100mm |

