Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Gói phẳng 8000K 2835SMD Hộp đèn Led bán lẻ Khung viền silicone
| Đèn LED: | Bảng điều khiển LED gấp 2835 SMD |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 8000K làm mặc định |
| Chiều sâu: | 65 mm |
Khung hộp đèn LED treo tường AC80V-245V cho bảng hiệu quảng cáo
| Vật chất: | nhôm, vải, đèn LED |
|---|---|
| độ dày: | 80mm |
| dẫn nguồn: | 2835 SMD cho đèn chiếu sáng bên |
Dấu hiệu lưỡi LED tiết kiệm năng lượng CE RoHS Dấu hiệu lưỡi LED ngoài trời Hộp đèn Led Dấu hiệu lưỡi dao
| nguồn LED: | đèn mô-đun LED |
|---|---|
| tỷ lệ IP: | IP65 |
| độ dày: | 140mm |
Dấu hiệu LED Neon hình vuông được chứng nhận UL CE 110-240Volt Mặt sau màu đen
| Vật tư: | Dấu hiệu silicon Neon / Tấm nền acrylic |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đơn / Màu RGB / Màu Gradient |
| Hình dạng: | Hình dạng / Chữ cái OEM |
RoHS Thép không gỉ LED Channel Letter Sign Backlit DC12V Vàng được đánh bóng
| Kích thước: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, đen, đỏ vv |
| điện áp làm việc: | DC12V |
Dấu hiệu đèn neon LED 3D SMD2835 cổ điển Nhìn đẹp mắt chữ neon tùy chỉnh
| Vật tư: | Acrylic, LED |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trong nhà hoặc ngoài trời, Hiển thị quảng cáo, Đám cưới / Tiệc / Bảng hiệu Neon quảng cáo |
| Tên sản phẩm: | Chữ Led Acrylic |
Hộp đèn vải LED SMD2835 SMD3030
| Hình dạng: | Hình chữ nhật / hình vuông hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | DC 12v hoặc 24v |
| Tên sản phẩm: | Hộp đèn LED vải |
DC12V 5050SMD Đèn LED dải linh hoạt với bộ điều khiển từ xa IR
| Vật tư: | MCPCB, chip LED |
|---|---|
| Nguồn LED: | 5050 SMD |
| Màu sáng: | RGB |
SMD2835 LED Biển hiệu Neon Bar ngoài trời Biển báo LED chiếu sáng tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Chữ cái Led acrylic, dấu hiệu neon tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | 12 màu có sẵn |
| Đánh giá IP: | IP67 |
Tấm hướng dẫn ánh sáng LED không khung View 2835 smd Độ dày 10mm để trưng bày
| Vật tư: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 smd cho đèn chiếu sáng bên |
| Độ dày: | 8 mm hoặc 10 mm |

