Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Chữ tín hiệu kênh Neon được phơi bày cho Logo Branding
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |
Dấu hiệu chữ cái khối acrylic có đèn nền với bảng hỗ trợ màu đen cho cửa hàng trong nhà
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |
Cắm trại đèn cỏ mặt trời dẫn gió đèn bướm lửa ngoài trời cắm đất sân vườn đèn vườn chống nước
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
P10 LED đỏ Hiển thị thời gian và nhiệt độ kỹ thuật số Dấu hiệu kỹ thuật số có thể lập trình
| Kích thước màn hình: | 950 x 330 mm (Tùy chỉnh có sẵn) |
|---|---|
| Điểm ảnh: | 10 inch |
| Kích thước chữ số: | 150 x 260 mm |
Màn hình hộp đèn pha lê ở chế độ xem chân dung Kích thước A2 với bộ treo cáp
| Thứ tự màu: | bạc đen |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD cho chiếu sáng hai bên |
| Độ dày: | 8 mm |
Công tắc bật / tắt khung có đèn nền SEG mỏng độ sâu 28 mm cho triển lãm và triển lãm nghệ thuật Khung hộp đèn vải
| Chiều sâu: | 28mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Cửa hàng bán lẻ một mặt 6500K B1 B2 Vải không cắt khung Chiều sâu 28mm
| Nguồn LED: | 2835 SMD |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC 12V |
| Nhiệt độ màu: | 6500K, những người khác có sẵn |
Khung hộp đèn vải Khung căng 100000 giờ Triển lãm thương mại vải căng Hiển thị khung vải có đèn nền LED
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Triển lãm thương mại vải căng SEG Hiển thị LED Backlit Fabric Cube Khung hộp đèn vải
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| độ dày: | 30 mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Điều khiển cảm biến cơ thể con người đèn LED ánh sáng mặt trời Bảy màu tường ánh sáng xung quanh ngoài trời
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |

