Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Bảng hiệu đèn LED trắng mát IP65 Bảng hiệu hộp đèn được chiếu sáng bên ngoài Bảng hiệu hộp đèn chiếu
| dẫn nguồn: | Thanh cứng LED 2835 SMD |
|---|---|
| Khung: | nhôm |
| Bảng màu: | sơn tĩnh điện màu đen |
Thiết kế nghệ thuật nhiều màu Dấu hiệu Led Neon cho Lễ hội Giáng sinh Đèn trang trí Dấu hiệu Neon tùy chỉnh
| Vật chất: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| MÀU SÁNG: | nhiều màu |
Điện áp 12V Màu hồng Đường dây kép Dấu hiệu neon được thực hiện tùy chỉnh cho biển hiệu cửa hàng nội thất
| Vật chất: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | Trắng hoặc hồng |
Điều khiển từ xa màu RGB Bảng hiệu chữ cái kênh cho nhà hàng
| Vật tư: | LED neon flex, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | RGB Neon |
Treo tường Logo Thương hiệu Đèn LED Neon Dấu hiệu với Mặt sau Acrylic để Quảng cáo Quầy rượu
| Vật tư: | Dải đèn neon LED, Acrylic |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Màu sáng: | RGB Neon |
Biểu tượng Neon Acrylic mở được làm theo yêu cầu
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |
Dấu hiệu hộp đèn bên ngoài RoHS Màn hình lụa được in Logo tùy chỉnh Lightbox LED Blade Sign
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835SMD |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm, acrylic, LED, thép |
| Bảng màu: | Màu bạc |
Hộp trưng bày bằng kính 400x400x1800mm MR16 Đèn LED chiếu sáng tại chỗ Tháp trưng bày kính
| Vật tư: | nhôm, kính cường lực, MDF, LED |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn LED chiếu điểm MR16 |
| Kích cỡ: | 400 x 400 x 1800 mm |
Bảng hiệu LED Blade Sign Hộp đèn tròn ngoài trời tròn 600mm Hộp đèn doanh nghiệp
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835SMD |
|---|---|
| Vật chất: | Acrylic, LED, PVC |
| Bảng màu: | Màu bạc |
Dấu hiệu LED Blade Sign Cửa hàng Hộp đèn Dấu hiệu Hộp đèn tròn ngoài trời 6000K
| đường kính: | 500 mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 3030 SMD |
| Khung: | nhôm |

