Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Màu bạc Trim màu 8mm A3 Hộp đèn Led Hộp đèn pha lê Chân đế 3 chiếc mỗi cột
| Thứ tự màu: | Màu bạc |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD cho 2 mặt |
| Độ dày: | 8 mm |
Hướng dẫn ánh sáng LED siêu mỏng màu trắng ấm 3000K 2835SMD Tấm LED bảng điều khiển hình vuông
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Dấu hiệu màn hình LED đủ màu SMD2525 P4 DC5V với màn hình LED điều khiển từ xa 3G
| Cao độ điểm ảnh: | 4mm |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SM2525 |
| Mật độ điểm ảnh: | 62500 pixel/m2 |
Đèn cánh tay hiển thị LED 20W 24W 1800LM thương mại cho triển lãm thương mại
| Nguồn LED: | 5630 m2 |
|---|---|
| Màu sáng: | Trắng (6500K) |
| Quang thông: | 1800LM |
Độ sâu mở cửa 45mm A0 A1 Hộp đèn Led Dấu hiệu hộp đèn thương mại DC12V
| Chiều sâu: | 45 mm |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP65 |
| Nguồn LED: | 2835 smd cho 2 mặt |
Dấu hiệu LED Blade Sign Hộp đèn ngoài trời Hình thức chân không cho dấu hiệu thương hiệu bên ngoài
| Kích thước: | Chiều cao 1000mm x chiều rộng 500mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Đèn LED phẳng có thể điều chỉnh độ sáng DC12V 595x595mm với đầu vào dòng điện không đổi
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |
Tấm hướng dẫn ánh sáng LED phẳng 595x595mm 40W cho trần nhà kho nhà máy
| Kích cỡ: | 595 x 595 mm |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835SMD |
| Sức mạnh: | 40W |

