Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Ngoài trời vườn đá ánh sáng mặt trời cỏ mặt đất cắm màu sắc đèn LED mặt trời
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |
Long Lifespan màn hình quảng cáo cửa hàng LED với logo tùy chỉnh
| BẢO TRÌ: | thấp |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | thấp |
| Cài đặt: | Dễ dàng. |
Hiển thị cửa hàng LED độ phân giải cao với nhiều giao diện
| Trị giá: | Hợp lý |
|---|---|
| độ sáng: | Cao |
| BẢO TRÌ: | thấp |
Logo tùy chỉnh có độ phân giải cao, biển báo bán lẻ LED có tuổi thọ dài
| giao diện: | Nhiều |
|---|---|
| độ sáng: | Cao |
| Hệ thống điều khiển: | Trình độ cao |
Dấu hiệu neon tùy chỉnh nhỏ Dấu hiệu neon tùy chỉnh Màn hình cửa hàng LED để trang trí Giáng sinh
| Màu sắc: | màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh được chấp nhận |
| Cách sử dụng: | Siêu thị, cửa hàng trang trí noel |
Đèn nền ngoài trời 2835 SMD 6500K Khung hộp đèn vải cho bảng hiệu mặt tiền cửa hàng
| độ dày: | 80mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | đèn nền 2835 SMD |
| điện áp làm việc: | DC 12V |
Khung áp phích LED chiếu sáng phong cách Ipad 2800LUX Độ sáng cho màn hình đồ họa trên tường
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 30 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Đen / bạc |
| Chiều sâu: | 14 mm |
Hộp đèn LED áp phích khung khổ lớn một mặt 20W cho dấu hiệu trang trí nhà
| bảng màu: | Trắng, bạc hoặc đen |
|---|---|
| Cạnh: | Mặt đơn |
| Đơn xin: | Sử dụng trong nhà |
LSD 10mm Thinkness Square LED Poster Frame Khung ảnh có đèn nền LED
| Nguyên liệu khung: | Hồ sơ nhôm Anodized |
|---|---|
| Kích thước áp phích: | Tùy chỉnh |
| Vôn: | DC12V |
Hộp đèn pha lê LED A4 210x297mm tròn góc với hệ thống treo dây
| Cạnh chiều rộng phía trước: | 22 mm |
|---|---|
| Màu sắc cạnh: | Màu bạc |
| Chiều sâu: | 10 mm |

