Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Dấu hiệu lưỡi LED một mặt Hộp đèn ngoài trời Logo 35W được in để treo tường
| đường kính: | 650mm |
|---|---|
| dẫn nguồn: | Mô-đun LED 2835 SMD |
| Khung: | nhôm |
Độ dày 21mm Khung áp phích LED có đèn nền
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Độ dày: | 21 mm |
| Nguồn LED: | 2835SMD LED chiếu sáng cạnh |
Hộp đèn Led một mặt 25mm Chiều rộng 24x24 24x36 Khung chụp được chiếu sáng
| Chiều rộng của khung hình: | 25 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 20 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
OEM A2 A3 Kích thước khung LED áp phích quảng cáo Hộp đèn Màu bạc sáng bóng có kẹp mở
| Chiều rộng của khung hình: | 25 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 20 mm |
| Nguồn LED: | Đèn LED viền 2 bên |
Tấm dẫn hướng dẫn LED khổ lớn 6500K 8mm để làm khung áp phích
| Material: | aluminum, LED, acrylic, PC film |
|---|---|
| LED source: | 2835 smd for side lit |
| Thickness: | 8 mm or 10 mm |
841x1189mm A0 Led Backlit Poster Bảng hiệu hiển thị có móc
| Chiều rộng của khung hình: | 30 mm |
|---|---|
| Chiều sâu: | 22 mm |
| Nguồn LED: | 2 cạnh chiều dài có đèn LED chiếu sáng cạnh |
chiều dài 1000mm Tấm dẫn hướng ánh sáng LED 6500K
| Material: | aluminum, LED, acrylic, PC film |
|---|---|
| LED source: | 2835 smd for side lit |
| Thickness: | 8 mm or 10 mm |
Bảng dẫn hướng ánh sáng LED 2835 SMD, Độ dày 8mm / 10mm Bảng dẫn hướng ánh sáng LGP
| Vật chất: | nhôm, LED, acrylic, phim PC |
|---|---|
| Nguồn LED: | 2835 smd cho đèn chiếu sáng bên |
| Độ dày: | 8 mm hoặc 10 mm |
Lửa chiếu sáng gương sơn thép không gỉ LED kênh chữ ký
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sử dụng: | Bên ngoài |
| Vật liệu: | Thép không gỉ, acrylic, LED |
3 đầu hoa Mặt trời Hydrangea đèn ngoài trời vườn LED mô phỏng đèn hoa
| Nguồn năng lượng: | Hệ mặt trời |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
| Tên sản phẩm: | Đèn LED năng lượng mặt trời |

