Tất cả sản phẩm
-
Ms.Natalie từ ÚcChúng tôi đã nhận được các bảng hiệu đèn neon và chúng tôi yêu chúng. -
Anh Jason từ CanadaChúng tôi nhận được gói hàng và đánh giá cao khi xem chất lượng hoàn thiện tốt, sẽ cho bạn biết ngay khi có điều gì đó xuất hiện. -
Ông Mark đến từ Vương quốc AnhCảm ơn bạn đã hoàn thành tốt công việc trước đó, chúng tôi đã sẵn sàng gửi cho bạn một PO mới, như đã đính kèm.
Kewords [ led ] trận đấu 371 các sản phẩm.
Neon Sign LED đầy màu sắc Neon Flex Sign với dây xích thép treo
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại mặt hàng: | Đèn neon |
| Điện áp đầu vào: | 220-240v |
220-240VAC Dấu hiệu LED Neon đám cưới Màu hồng Neon Heart Light
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
Hộp đèn Led hai mặt 40mm Hộp đèn treo tường từ tính
| Nguồn gốc: | Hạ Môn, Trung Quốc (đại lục) |
|---|---|
| Độ dày: | 40mm |
| Tuổi thọ: | Hơn 100000 giờ |
Khung hộp đèn LED bằng vải SMD2835 Độ dày 80mm Tiêu thụ điện năng thấp
| Địa điểm Originl: | Hạ Môn, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình dạng tùy chỉnh |
| tên sản phẩm: | Hộp đèn led vải |
OEM không thể phá vỡ LED đầy màu sắc Neon Cảnh báo cửa mở cho các cửa hàng quảng cáo
| Màu sắc: | Màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tùy chỉnh |
| Sử dụng: | quán bar, cửa hàng, Quảng cáo, trung tâm mua sắm |
Morden DC12 Volt Dấu hiệu cửa sổ Neon tùy chỉnh Đèn Led màu hồng neon
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Đèn neon |
| Đầu vào: | 220-240V |
AC100-AC240V LED Neon Từ Dấu hiệu Đường đôi Đèn tường Neon trắng
| Tên khác: | Dấu hiệu LED Neon Word |
|---|---|
| Đơn xin: | Bar, Nightlub, Cửa hàng |
| Màu sắc: | 12 màu |
Đường viền rõ ràng Sao lưu LED Dấu hiệu đèn neon DC12V Dấu hiệu đèn neon đơn màu
| Tên khác: | Dấu hiệu Neon Bar |
|---|---|
| Đơn xin: | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Màu sắc: | 12 loại |
Treo tường Hộp đèn vải LED 9000K DC12V một mặt không khung
| Nguồn LED: | Có đèn nền 2835 SMD |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC 12V hoặc 24V |
| Ánh sáng màu: | 9000 nghìn |
LSD Double Side 2835SMD LED Hộp đèn để bàn Khung ảnh Tuổi thọ dài
| dẫn nguồn: | đèn nền 2835 SMD |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC 12V hoặc 24V |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |

